Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

๑۩۞۩๑ [M]ái-[N]hà-[V]iệt ๑۩۞۩๑
Lời ngỏ
Chào mừng các bạn đến với [M]ái-[N]hà-[V]iệt.
[M]ái-[N]hà-[V]iệt ra đời với mong muốn sẽ là nơi để mọi người quy tụ
cùng nhau học hỏi, thư giãn và chia sẻ mọi nỗi buồn vui trong cuộc sống,
là nơi tình bạn được vinh danh, cho dù đó chỉ là những con người ảo
nhưng ẩn bên trong là những trái tim đầy ấp chân tình và niềm tin yêu đáng quý.
Chúc các bạn luôn hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.

Chú ý

Yêu hờXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
15/11/2011, 1:35 pm
hehe
Yêu hờ Bgavatar_06
Yêu hờ Bgavatar_01Yêu hờ Bgavatar_02_newsYêu hờ Bgavatar_03
Yêu hờ Bgavatar_04_newgokugalYêu hờ Bgavatar_06_news
Yêu hờ Bgavatar_07Yêu hờ Bgavatar_08_newsYêu hờ Bgavatar_09
-‘๑’ :: [M]ÁI-[N]HÀ-[V]IỆT :: -‘๑’

gokugal
Thứ bậc:
Tước hiệu(¯`•♥admin♥•´¯)

admin
Yêu hờ Bgavatar_06
Yêu hờ Bgavatar_01Yêu hờ Bgavatar_02_newsYêu hờ Bgavatar_03
Yêu hờ Bgavatar_04_newYêu hờ Bgavatar_06_news
Yêu hờ Bgavatar_07Yêu hờ Bgavatar_08_newsYêu hờ Bgavatar_09
Thông tin gokugal:
avatar-dulieu : 57,11709|47,11462|50,11888|49,10938|64,12636|51,11473|48,12294|58,12202|66,11449
Tôi: : Yêu hờ Emsoma
Tuổi con: : Rooster
Ngày sinh : 18/06/1993
Châm ngôn sống : hehe
Level của gokugal:
avatar-dulieu : 57,11709|47,11462|50,11888|49,10938|64,12636|51,11473|48,12294|58,12202|66,11449
Tôi: : Yêu hờ Emsoma Giới tính : Nam Tuổi con: : Rooster Tuổi : 30
Ngày sinh : 18/06/1993
Châm ngôn sống : hehe
Yêu hờ Vide

Bài gửiTiêu đề: Yêu hờ

Chia Sẻ Bài Viết Qua Các Mạng Xã Hội
|Gửi thông tin này vào Tagvn|

#1 - BBCode

Tiêu đề: Yêu hờ

Một tháng trời không gặp em, anh thấy cuộc sống, tình cảm của mình không có gì thay đổi, không nhớ nhung, không buồn phiền. Vậy là sao?Yêu hờ Chia

Vậy là chuyện của chúng mình kết thúc thật rồi nhỉ? Mình đã gặp nhau, đến với nhau thật đơn giản, nhẹ nhàng, không ồn ào và giờ rời xa nhau cũng như vậy.

Hẳn là lúc này em đang có nhiều câu hỏi trong đầu. Nhưng em biết không, anh cũng đang băn khoăn với chính những câu hỏi đó.

Có phải mọi chuyện đều do lỗi của anh không? Đúng, chắc chắn rồi, vì em đâu có lỗi gì chứ. Sai. Có thể anh là người bảo thủ, không biết nhận sai nhưng anh nghĩ rằng việc mình đến với nhau không có gì sai trái và giờ chia tay cũng là hoàn toàn đúng.

Có phải đơn giản chỉ vì mình đều bận nên không có thời gian dành cho nhau? Sai. Xã hội hiện đại ai chẳng bận, sao người ta vẫn cứ đến được với nhau? Nhưng cũng đúng, cũng vì bận mà một tháng trời không gặp em, anh thấy cuộc sống, tình cảm của mình không có gì thay đổi, không nhớ nhung, không buồn phiền, vậy là sao?

Có phải vì em là một cô gái chưa đủ sức hấp dẫn với anh? Sai. Em không hề thua kém cô gái nào khác, em hoàn toàn tự tin và có thể có được hạnh phúc như bao người khác. Đúng. Anh từng bị nhiều cô gái hút hồn, còn với em, anh chưa thấy thế.

Anh có phải là một kẻ lừa dối? Sai. Từ đầu tới giờ anh chẳng nói dối câu nào, anh cũng chẳng nhằm mục đích chiếm đoạt của em thứ gì. Đúng. Lừa dối không có nghĩa là phải nói gì, đôi khi không nói gì mới là lừa dối. Hơn thế nữa anh đã tự lừa dối chính mình, anh thật tội lỗi.

Phải chăng vì anh có người khác, có mới lới cũ? Sai. Đến bây giờ anh vẫn chưa có ai khác. Đúng. Thời gian qua anh gặp nhiều người, việc này cũng làm anh chẳng có cảm giác trống vắng khi thiếu em.

Từ giờ trở đi chúng ta vẫn có thể là bạn nhỉ? Phải rồi, anh từng khẳng định là nói chuyện với em rất hợp, vậy mình hoàn toàn có thể tiếp tục nói chuyện chứ. Nhưng chắc là cũng khó, thời gian xa cách vừa qua anh mới nhận ra mình gần như chẳng có sợi dây gắn kết nào. Anh và em thuộc về hai thế giới độc lập, mình không cần nhau.

Tạm biệt! Chúc em tìm được một cuộc sống hạnh phúc như em xứng đáng có và không phải băn khoăn nhiều như khi ở bên anh!

OngkenhTh

Yêu hờ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.